Máy Cưa Đĩa Pin Dekton M21-CS05BL (Chưa Pin & Sạc)
Lượt xem: 930
( 0 đánh giá)
DEKTON Mã sản phẩm: M21-CS05BL
Giá bán: 1,280,000 VNĐ ( chưa VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Motor BRUSHLESS
Điện áp 21v
Đường kính lưỡi 140mm ( GÓC 45 độ cắt 35mm ; 90 độ cắt 35 mm )
Tốc độ không tải 6.000v/phút
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm Máy Cưa Đĩa Pin Dekton M21-CS05BL (Chưa Pin & Sạc)
Máy cưa đĩa dùng Pin Dekton 140mm M21-CS05BL 21V là sản phẩm mới nhất trong dòng máy cưa đĩa dùng pin của Dekton. Được sản xuất theo dây chuyền công nghệ cao của Đức, cùng quy trình kiểm tra nghiêm ngặt của chuyên gia Dekton. Máy cưa đĩa dùng pin Dekton M21-CS05BL cho khả năng cưa cắt với tốc độ nhanh, dễ dàng cắt các vật liệu cứng với những đường cắt sắc gọn và hoàn mỹ nên được ứng dụng mạnh mẽ trong các ngành công nghiệp, xưởng sửa chữa, cơ khí và nhiều ngành nghề khác.
Ưu điểm nổi bật Máy Cưa Đĩa Pin Dekton M21-CS05BL (Chưa Pin & Sạc)
– Máy cưa gỗ dùng Pin Dekton M21-CS05BL sử dụng công suất lớn giúp cho máy hoạt động mạnh mẽ và chắc chắn. Tốc độ không tải của máy đạt 6000 vòng/phút giúp cho góc cắt và lực cắt mạnh mẽ và chuẩn xác hơn với đường kính khoan lên tới 20mm giúp cho bạn cắt được nhiều loại vật liệu gỗ khác nhau với đường cắt thẳng hoặc xiết.