Máy mài góc 900W Dekton DK-AG900R (Công tắc hông)
Lượt xem: 757
( 0 đánh giá)
Anh Lâm Cung cấp Máy mài góc 900W Dekton DK-AG900R (Công tắc hông) giá rẻ, chính hãng, hàng sẵn, giao hàng toàn quốc.
DEKTON Mã sản phẩm: DK-AG900R
Giá bán: 590,000 VNĐ ( chưa VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Thương hiệu Dekton
Xuất xứ Trung Quốc
Model DK-AG900R
Điện áp 220-240V
Công suất 900W
Đường kính lưỡi 100mm
Tốc độ không tải 11000V/p
Đường kính dây dẫn 3m
Chi tiết sản phẩm
SẢN PHẨM MÁY MÀI ĐIỆN DEKTON DK-AG900 900W (CÔNG TẮC ĐUÔI)
  • Máy Mài góc điện Dekton DK-AG900 100mm là một sản phẩm máy mài góc tiêu biểu đến từ Dekton by Robert Metabo, thương hiệu máy móc dụng cụ công nghiệp rất được ưa chuộng ở thị trường Châu Á trên công nghệ sản xuất của Đức.