Máy khoan búa dùng Pin 18V Stanley SBR20M1K
Lượt xem: 642
( 0 đánh giá)
Máy khoan búa dùng Pin 18V Stanley SBR20M1K Giá rẻ - Bảo hành chính hãng - Giao hàng toàn quốc - Nhanh tại Hà Nội chỉ từ 1-2h!
STANLEY Mã sản phẩm: SBR20M1K
Giá bán: 4,800,000 VNĐ ( chưa VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Thương hiệu Stanley
Công nghệ Mỹ
Điện thế pin 18 V
Đầu khoan SDS-Plus
Tốc độ không tải 0 - 2200 v/p
Tốc độ đập 5.775 L/p
Lực đập 2.1J
Khả năng khoan (Gỗ)30 mm (Thép)13 mm (bê tông) 20 mm
Phụ kiện 1 Pin 4.0 Ah + 1 Sạc
Chi tiết sản phẩm
Đặc điểm nổi bật
  • Gồm 3 chế độ (Khoan búa, Đục & Khoan quay), thích hợp cho nhiều loại công việc
  • Tay cầm bọc cao su cho thời gian sử dụng lâu dài, chống trơn trượt
  • Có đèn led hỗ trợ ngươi dùng trong quá trình sử dụng ở những nơi thiếu điều kiện ánh sáng.
  • Công nghệ động cơ không chổi than cho hiệu suất nâng cao.
Máy khoan động lực pin 18V Stanley SBR20M1K
Máy khoan động lực pin 18V Stanley SBR20M1K là một loại máy khoan hoạt động mạnh mẽ với các thiết kế ưu việt được tích hợp cùng máy giúp máy sở hữu các yếu tố của một thiết bị khoan chuyên nghiệp nhưng với trọng lượng vừa phải đủ để thực hiện các công việc sửa chữa lắp đặt trong gia đình.
Sản phẩm được bảo hành chính hãng theo chính sách của Stanley.