Máy khoan dùng pin 20V INGCO CDLI200215
Lượt xem: 455
( 0 đánh giá)
Máy khoan dùng pin 20V INGCO CDLI200215 chính hãng, giá tốt. Bảo hành chính hãng 6 tháng, giao hàng toàn quốc, nhanh chóng. Liên hệ ngay.
Mã sản phẩm: CDLI200215
Giá bán: 1,680,000 VNĐ ( chưa VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Thương hiệu INGCO
Xuất xứ Trung Quốc
Model CDLI200215
Điện thế: 20V
Tốc độ không tải: 0-400/0-1500/min
Momen xoắn cực đại: 45NM
Đầu kẹp mũi khoan: 0.8-10mm
Cài đặt mô-men xoắn: 15+1
Nhông Cơ khí 2 tốc độ
Phụ kiện Pin P20S Lithium-Ion 2.0Ah Với 2 gói pin P20S 2.0Ah Với 1 bộ sạc nhanh thông minh Sạc vôn: 220V-240V ~ 50 / 60Hz Tích hợp đèn làm việc Đèn LED báo nguồn pin Đóng gói bằng hộp nhựa.
Chi tiết sản phẩm
20V Máy khoan vặn vít dùng pin Ingco CDLI200215