Máy Khoan Pin Dekton M21-D1050BL (Chưa Pin & Sạc)
Lượt xem: 748
( 0 đánh giá)
DEKTON Mã sản phẩm: M21-D1050BL
Giá bán: 750,000 VNĐ ( chưa VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Motor BRUSHLESS
Điện áp 21v
Đầu cặp 10mm Autolock + Khóa trục
3 Chức năng Khoan + Bắt Vít + Khoan Tường
Tốc độ không tải 400 -1650v/phút
Momen xoắn cực đại 50N.m
Chi tiết sản phẩm
Chức năng
+ Khoan
+ Bắt Vít: 20 cấp trượt
Tốc độ không tải:
Cấp 1 / 0 – 500v/phút
Cấp 2 / 0 – 1650v/Phút
Momen xoắn cực đại: 50N.m
Ưu điểm của Máy Khoan Pin Dekton M21-D1050BL (Chưa Pin & Sạc)
– Máy khoan dùng pin nên có tính di động cao, không có dây nên thao tác gọn nhẹ, không vướng víu.
– Không dùng điện trực tiếp nên đảm bảo an toàn hơn.
– Máy khoan pin 21V Dekton M21-D1050BL thiết kế vỏ máy bằng nhựa, mô tơ từ chạy bền bỉ, êm ái, bền hơn mô tơ chổi than.
– Máy có trọng lượng nhe 0.77kg, lực siết vật liệu cứng là 50Nm, lực siết vật liệu mềm là 27Nm.
– Kiểu dáng máy nhỏ gọn, tích hợp đèn Led chiếu sáng.
– Khả năng khoan thép là 13mm, khoan gỗ là 38mm.