Máy khoan và vặn vít dùng pin Makita DF333DNX10 12V MAX
Lượt xem: 353
( 0 đánh giá)
Máy Khoan Và Vặn Vít Dùng Pin Makita DF333DNX10 12V MAX - Chính hãng - Giá tốt - Uy tín - Giao hàng nhanh. Gọi điện ngay để được tư vấn tốt hơn về sản phẩm.
MAKITA Mã sản phẩm: DF333DNX10
Giá bán: 6,438,000 VNĐ ( có VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Thương hiệu Makita
Sức Chứa/Khả Năng Chứa 10 / 21 mm (3/8" / 13/16")
Khả Năng Đầu Cặp 0.8 - 10 mm (1/32 - 3/8")
Kích thước (L X W X H) w/ BL1016/BL1021B : 179x66x212 mm (7"x2-5/8"x8-3/8") w/ BL1041B : 179x66x229 mm (7"x2-5/8"x9")
Lực Siết Tối Đa Hard / Soft : 30 / 14 N·m (270 / 130 in.lbs.)
Lực Siết Khóa Tối Đa 28 N·m (250 in.lbs.)
Công suất tối đa 170 W
Trọng Lượng 1.1 - 1.2 kg (2.4 - 2.7 lbs.)
Tốc Độ Không Tải High / Low : 0 - 1,700 / 0 - 450
Độ ồn áp suất 70 dB(A) or less
Độ Rung/Tốc Độ Rung Drilling into Metal : 2.5 m/s² or less
Chi tiết sản phẩm
Máy khoan vặn vít dùng pin Makita DF333DNX10 sử dụng pin 12V Max công nghệ lithium, bền bỉ, mạnh mẽ, sạc nhanh và thời gian làm việc lâu dài. Máy được sản xuất theo công nghệ Nhật Bản nên có kiểu dáng gọn, trọng lượng nhẹ, dễ dàng và thuận tiện khi sử dụng. Máy có độ bền nổi bật nhờ được làm từ chất liệu nhựa và hợp kim cao cấp.
Ứng dụng máy khoan vặn vít Makita DF333DNX10
Makita DF333DNX10 12V được ứng dụng cao trong các ngành công nghiệp, xây dựng, sửa chữa, cơ khí… có thể kết hợp với các mũi khoan chuyên dụng để thực hiện các công việc khoan các tấm thép, gỗ, các vật liệu cứng khác hoặc tiến hành bắt vít như một máy bắt vít chuyên nghiệp.