Máy rửa xe cầm tay dùng Pin 20V Max DeWalt DCPW550B (Chưa Pin & Sạc)
Lượt xem: 695
( 0 đánh giá)
Máy rửa xe cầm tay dùng Pin 20V Max DeWalt DCPW550B Chính hãng - Giá rẻ - Bảo hành chính hãng - Giao hàng nhanh chóng
DEWALT Mã sản phẩm: DCPW550B
Giá bán: 5,200,000 VNĐ ( có VAT )
Giá thị trường:
Còn hàng Giao hàng toàn quốc
Quà tặng & Khuyến mãi
Thương hiệu DeWalt
Công nghệ Mỹ
Điện thế Pin 20V Max
Áp suất đầu ra 3,79 MPa
Lưu lượng nước định mức 3,79 L/phút
Cấp nước nhanh
Áp lực tối đa 550 PSI
Phụ kiện kèm theo 4 đầu xịt, dây hút nước 7m, bình xà bông
Chi tiết sản phẩm
Máy rửa xe cầm tay dùng Pin 20V Max DeWalt DCPW550B (Chưa Pin & Sạc). Sản phẩm chất lượng đến từ Công ty Anh Lâm.
  • Cung cấp năng lượng thông qua nhiều tác vụ làm sạch với 550 PSI tối đa  và 1.0 GPM
  • Vệ sinh không dây tiện lợi mang lại sức mạnh gấp 10 lần so với vòi làm vườn
  • Lấy nước từ bất kỳ nguồn nước ngọt nào để thuận tiện khi di chuyển
  • Kết nối với vòi vườn bằng bộ chuyển đổi kết nối nhanh
  • Dễ dàng bôi chất tẩy rửa với chai xà phòng đi kèm
  • 2 bộ chọn tốc độ để chọn công suất làm sạch cao hơn hoặc thời gian chạy kéo dài
Làm sạch di động tại công trường hoặc tại nhà với công suất làm sạch gấp 10 lần của vòi vườn với DEWALT 20V Max Power Cleaner. Dụng cụ này có thể hút từ bất kỳ nguồn nước ngọt nào với một ống hút đi kèm, nơi không thể dễ dàng tiếp cận vòi vườn. Nó cũng có thể được kết nối với vòi vườn của bạn ở nhà hoặc trên công trường bằng bộ chuyển đổi kết nối nhanh tiện lợi.
Công cụ này lý tưởng để làm sạch thuận tiện các dụng cụ và thiết bị cũng như boong, tàu thuyền, đồ đạc ngoài trời và xe cộ. Nó đi kèm với 4 vòi phun được lưu trữ trên thiết bị cũng như một chai xà phòng để đáp ứng mọi công việc làm sạch của bạn. Một phần của hệ thống DEWALT tối đa 20V công cụ này sẽ là một bổ sung tuyệt vời cho bộ sưu tập của bạn.